Jump to content

Vietnamese Mika Fans go here!!

mikahepburn

Recommended Posts

• Replies 27
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Posted Images

• 3 weeks later...
  • 3 months later...
Hi! Now you have 2 friends :naughty: Am I too late? :blink:

:D Great, Mai. :D

Big question : What can we do to watch Mika's live for real in Vietnam?

SUP :punk: I mean... chào các chị :blush-anim-cl:

Em đang dùng Twitter và post cho Mika mỗi ngày về live ở Việt Nam, nhưng vẫn chưa reply :teehee:

SUP :punk: I mean... chào các chị :blush-anim-cl:

Em đang dùng Twitter và post cho Mika mỗi ngày về live ở Việt Nam, nhưng vẫn chưa reply :teehee:

hihi e oi chac k dc dau! ;)) fan Mika o VN dem tren dau ngon tay :(

neu e twitt Mika vao ngay sinh nhat e thi may ra ;)

• 3 weeks later...
Mình giờ mới thấy cái thread này, không ngờ Mika cũng có fan ở Vn, mình ở Long Xuyên An Giang hân hạnh làm quen ^^

à đúng rồi, em quên nhỉ :aah::doh:

*đi thử lại*

Chị nghĩ là tweet lúc 6-7h sáng thì hiệu quả hơn... Vì lúc đấy Mika chuẩn bị đi ngủ :)) (chị nghĩ thế ::naughty: )

Chị nghĩ là tweet lúc 6-7h sáng thì hiệu quả hơn... Vì lúc đấy Mika chuẩn bị đi ngủ :)) (chị nghĩ thế ::naughty: )

Chắc e cũng làm theo chị quá, trước khi đi học tranh thủ tweet ^^

BTW, e sinh năm 95, để mọi người tiện xưng hô :D

có hôm Mika tweet lúc 3h sáng đó chị :naughty: cũng có hôm em điên đến nỗi thức nguyên đêm đợi dài cổ luôn, mà không thấy gì hết :mf_rosetinted:

mình lại là người nhỏ nhất :naughty:

em xin năm 98 nhé mọi người!

Chào em! X chị 94 nè! :teehee:

có hôm Mika tweet lúc 3h sáng đó chị :naughty: cũng có hôm em điên đến nỗi thức nguyên đêm đợi dài cổ luôn, mà không thấy gì hết :mf_rosetinted:

mình lại là người nhỏ nhất :naughty:

em xin năm 98 nhé mọi người!

hihi may rủi em à! Có hôm chị đang đi bộ đến trường gặp đúng lúc Mika vừa tweet xong :naughty:

Em biết chơi bài không? Hôm nào chơi thua nhiều thì nhớ tweet Mika nhé! :teehee::naughty: chị không biết chơi nên chẳng dám thử kiểu đấy :teehee:

Ahhhaahhhh thích quá! Chương trình thời trang lớp chị sẽ lấy nhạc Nika làm nhạc nền :aah: đố mấy em biết bài gì! :roftl:

Edited by Iam.Mai

hihi may rủi em à! Có hôm chị đang đi bộ đến trường gặp đúng lúc Mika vừa tweet xong :naughty:

Em biết chơi bài không? Hôm nào chơi thua nhiều thì nhớ tweet Mika nhé! :teehee::naughty: chị không biết chơi nên chẳng dám thử kiểu đấy :teehee:

Ahhhaahhhh thích quá! Chương trình thời trang lớp chị sẽ lấy nhạc Nika làm nhạc nền :aah: đố mấy em biết bài gì! :roftl:

hom truoc em moi choi bai xong! khoang 2 hom truoc roi, thua qua troi luon, nhung cho do khong co wifi nen em chang tweet duoc :naughty:

hm.... Elle Me Dit? Love Today? We Are Golden? :teehee:

We are golden? Kick ass?

Lollipop? :teehee:

E cũng đang tính xúi lớp em năm sau thi nhảy flashmob bài We are golden hoặc là Kick ass :teehee:

WAG siêu siêu hợp với tụi e =))

[Hay là xúi cả lũ mặc đồ lót trắng nhảy cho vui nhỉ =))]

We are golden? Kick ass?

E cũng đang tính xúi lớp em năm sau thi nhảy flashmob bài We are golden hoặc là Kick ass :teehee:

:floor:

lớp em thì tụi nó ghét Mika lắm :furious: nhưng thôi kệ, mình là nhân vật đặc biệt trong lớp (hay là cá biệt nhỉ :teehee:)

We are golden? Kick ass?

Ý tưởng cực táo bạo! :naughty: Tôi thích en rồi đó! Muahhahahahah!!! :roftl:

:floor:

lớp em thì tụi nó ghét Mika lắm :furious: nhưng thôi kệ, mình là nhân vật đặc biệt trong lớp (hay là cá biệt nhỉ :teehee:)

Hay tại em nhắc đến Mika nhiều quá? Lớp chị có 1 hội cuồng DBSK, bọn nó suốt ngày nhắc đến mấy thằng dở hơi đấy làm mọi người ai cũng ghét nhóm đấy luôn! :boxed: lúc đầu chị thấy bình thường sau đấ ghét hẳn luôn :sneaky2: được cái người ghét Mika ở lớp chị không nhiều, toàn bọn ưa ngoại hình như kiểu Justin Bieber :roftl:

Chương trình thời trang lớp chị dành cho ngày quốc tế Pháp ngữ! Mấy em đoán được chưa?:blush-anim-cl:

Elle me dit????

E mới bấn Mika gần đây nên có mỗi con nhỏ ngồi kế e là k chịu nghe e nói về Mika nữa thui :teehee:

Mà chắc dụ dụ là tụi nó chịu à, bài WAG hay quá mà \m/